Babban aiki na Korange Jetill - Getc
Karkace jet niƙa ne a kwance daidaitacce jet niƙa tare da tangential nika nozzles located kewaye da gefen bango na nika dakin. Ana yin saurin kayan aiki ta bututun venturi ta wani ruwa mai sauri da aka fitar ta bututun turawa ya shiga yankin niƙa. A cikin yankin niƙa kayan suna faɗuwa kuma suna niƙa juna ta hanyar babban ruwa mai saurin fitowa daga bututun niƙa. Nika da rarrabuwa a tsaye duka suna faruwa tare da ɗaki ɗaya, silinda.
- TaƙaiceGabatarwa:
Karkace jet niƙa ne a kwance daidaitacce jet niƙa tare da tangential nika nozzles located kewaye da gefen bango na nika dakin. Ana yin saurin kayan aiki ta bututun venturi ta wani ruwa mai sauri da aka fitar ta bututun turawa ya shiga yankin niƙa. A cikin yankin niƙa kayan suna faɗuwa kuma suna niƙa juna ta hanyar babban ruwa mai saurin fitowa daga bututun niƙa. Nika da rarrabuwa a tsaye duka suna faruwa tare da ɗaki ɗaya, silinda.
Mai ikon niƙa busassun foda zuwa 2 ~ 45 micron matsakaita. Bayan da ƙarfin centrifugal ya rarraba foda, ana fitar da foda mai kyau daga kanti kuma ana niƙa ɗumbin foda akai-akai a yankin niƙa.
Za'a iya zaɓar kayan kayan ciki na ciki daga Al2O3, ZrO2, Si3N4, SiC da dai sauransu. Tsarin ciki mai sauƙi yana sa rushewa, tsaftacewa da wankewa cikin sauƙi.
- Fabinci:
- dakin gwaje-gwaje har zuwa Samfuran SamfuraIngantacciyar Niƙa Ƙarfafa Hayaniyar (kasa da 80 dB)Masanin nozzles da lilin da za'a iya maye gurbinsu da ƙira don samun damar iskar gas da wuraren tuntuɓar samfur.Saiƙaƙin ƙira yana tabbatar da rarrabuwa cikin sauri don sauƙin tsaftacewa da Canji na musamman na kayan abrasive ko m.
- Aikace-aikace:
- PharmaceuticalAerospace Kayan Kaya Pigment Chemical Abinci Sarrafa Nutraceutical PlasticPaint Ceramic Electronics Power Generation


The Spiral Jet Mill wanda GETC ke bayarwa shine injin niƙa na farko a kwance wanda aka sanye da bututun niƙa na tangential da aka sanya a kusa da bangon bangon ɗakin nika. Tare da mayar da hankali kan daidaito da inganci, injin mu an ƙera shi don ɗaukar kayan daban-daban cikin sauƙi, yana ba da sakamako na musamman a aikace-aikacen niƙa guduma. Ƙaunar da muke yi ga ƙirƙira da inganci suna sa mu zama masu ba da kayayyaki ga waɗanda ke neman amintaccen mafita mai fa'ida. Amince da GETC don duk buƙatun ku na jet ɗin jet ɗin ku kuma ku sami bambanci a cikin inganci da inganci da hannu.