Haɗaɗɗen Foda Abinci Mai Kyau don siyarwa - Mai samarwa
- Wannan mahautsini mai girman uku ya ƙunshi tushe na injin, tsarin tuƙi, injin motsi mai girma uku, injin silinda mai haɗawa, injin sarrafa saurin jujjuyawar mitar, fitarwar abinci, tsarin sarrafa wutar lantarki, da dai sauransu, Silinda mai haɗawa a cikin hulɗar kai tsaye tare da kayan shine. An yi shi da kayan ƙarfe mai inganci, kuma bangon ciki na Silinda yana goge daidai.
- Gabatarwa:
Wannan mahautsini mai girman uku ya ƙunshi tushe na injin, tsarin tuƙi, injin motsi mai girma uku, injin haɗaɗɗen silinda, injin sarrafa saurin jujjuyawar mitar, fitarwar abinci, tsarin sarrafa wutar lantarki, da dai sauransu, Silinda mai haɗawa a cikin hulɗar kai tsaye tare da kayan shine. An yi shi da kayan ƙarfe mai inganci, kuma bangon ciki na Silinda yana goge daidai
Siffofin:
- • Silinda mai haɗawa na injin yana motsawa a cikin kwatance da yawa, kayan ba su da ƙarfin centrifugal, babu takamaiman rarrabuwa da rarrabuwa, al'amuran tarawa, kowane ɓangaren na iya samun rarrabuwa a cikin rabo mai nauyi, ƙimar haɗuwa ya fi 99.9%, shine iri-iri na mixers a cikin ingantaccen samfurin.
- • Adadin cajin Silinda yana da girma, har zuwa 90% (mai haɗawa na yau da kullun shine kawai 40%), babban inganci da ɗan gajeren lokacin hadawa.
- Aikace-aikace:
Wannan mahautsini mai girma uku shine mahaɗin kayan da ake amfani dashi sosai a cikin magunguna, sinadarai, ƙarfe, abinci, masana'antar haske, noma da sauran masana'antu.
Na'ura na iya haɗa foda ko granules sosai don cimma sakamako mafi kyau bayan haɗuwa.
- Bayani:
Samfura | SYH-5 | SYH-20 | SYH-50 | SYH-100 | SYH-200 | SYH-400 | SYH-600 | SYH-800 | SYH-1000 | SYH-1500 |
Cakuda Ƙarar Ganga (L) | 5 | 20 | 50 | 100 | 200 | 400 | 600 | 800 | 1000 | 1500 |
Cakuda Ƙarar Load (L) | 4 | 17 | 40 | 85 | 170 | 340 | 500 | 680 | 850 | 1270 |
Cakuda Nauyin Load (kg) | 4 | 15 | 40 | 80 | 100 | 200 | 300 | 400 | 500 | 750 |
Saurin Juyawa Spindle (rpm) | 3-20 | 3-20 | 3-20 | 3-15 | 3-15 | 3-15 | 3-10 | 3-10 | 3-10 | 3-8 |
Ƙarfin Mota (kw) | 0.37 | 0.55 | 1.1 | 1.5 | 2.2 | 4 | 5.5 | 7.5 | 7.5 | 711 |
Nauyin Inji (kg) | 90 | 100 | 200 | 650 | 900 | 1350 | 1550 | 2500 | 2650 | 4500 |
Girma (L×W×H) (mm) | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 | 900×700×650 |
Cikakkun bayanai:
![]() |
Wannan yankan-baki abinci mahaɗar foda na GETC mai canza wasa ne a cikin masana'antar. Tare da ingantacciyar hanyar motsi mai girma uku da injin sarrafa saurin jujjuyawar mitar, zaku iya cimma cikakkiyar sakamakon haɗuwa cikin sauƙi. Tushen injin, tsarin tuƙi, haɗakar silinda, da tsarin kula da wutar lantarki suna aiki tare ba tare da ɓata lokaci ba don sadar da aikin da ba ya misaltuwa. Yi bankwana da gauraye masu ƙulle-ƙulle kuma sannu a hankali, gauraya iri ɗaya tare da mahaɗin mu masu inganci.
